LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY 22/09/2022

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay 23/9 và rạng sáng ngày 24/9: Ngoại hạng Anh, La Liga, Serie A, Cúp C1, C2 và V League…

Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam vòng 15

– 16h00 ngày 23/9: Phù Đổng vs Huế

– 16h00 ngày 23/9: Phú Thọ vs Bình Phước

– 17h00 ngày 23/9: Quảng Nam vs Vũng Tàu

– 18h00 ngày 23/9: Cần Thơ vs Long An

Lịch thi đấu Giao hữu cấp Đội tuyển

– 17h00 ngày 23/9: Uzbekistan vs Cameroon

– 17h00 ngày 23/09: Ai Cập vs Niger

– 18h00 ngày 23/9: Hàn Quốc vs Costa Rica

– 19h26 ngày 23/9: Nhật Bản vs Mỹ

– 20h30 ngày 23/9: Jordan vs Syria

– 22h30 ngày 23/9: Bahrain vs Cabo Verde

– 23h00 ngày 23/9: Iran vs Uruguay

– 00h00 ngày 24/9: Qatar vs Canada

– 00h00 ngày 24/9: Paraguay vs UAE

– 01h00 ngày 24/9: Saudi Arabia vs Ecuador

– 02h00 ngày 24/9: Morroco vs Chile

– 02h00 ngày 24/9: Algeria vs Guinea

– 06h30 ngày 24/9: Ghana vs Brazil

– 07h00 ngày 24/9: Argentina vs Honduras

Lịch thi đấu Uefa Nations League

– 23h00 ngày 23/9: League C: Group 4 – Gruzia vs North Macedonia

– 01h45 ngày 24/9: League D: Group 2 – Estonia vs Malta

– 01h45 ngày 24/9: League C: Group 4 – Bulgaria vs Gibraltar

– 01h45 ngày 24/9: League B: Group 3 – Bosnia and Herzegovina vs Montenegro

– 01h45 ngày 24/9: League B: Group 3 – Phần Lan vs Romania

– 01h45 ngày 24/9: League A: Group 3 – Đức vs Hungary

– 01h45 ngày 24/9: League A: Group 3 – Italy vs Anh

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha vòng 7

– 02h00 ngày 24/9: Sporting Gijon vs UD Ibiza

 Đặt Cược tại Nhà Cái VN88 

Lịch thi đấu Hạng nhất Hà Lan vòng 8

– 02h00 ngày 24/9: FC Dordrecht vs MVV Maastricht

– 02h00 ngày 24/9: Heracles vs Helmond Sport

– 02h00 ngày 24/9: TOP Oss vs Willem II

– 02h00 ngày 24/9: VVV-Venlo vs Telstar

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Bỉ vòng 5

– 01h00 ngày 24/9: Dessel vs Virton

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Chile

– 22h30 ngày 23/9: TK – Magallanes vs Cobreloa

– 06h00 ngày 24/9: TK – Antofagasta vs Union Espanola

Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc vòng 23

– 14h00 ngày 23/9: Shanghai Jiading vs Kunshan FC

– 18h30 ngày 23/9: Qingdao Youth Island vs Jiangxi Beidamen

Lịch thi đấu Hạng nhất Croatia vòng 7

– 21h30 ngày 23/9: NK Hrvatski Dragovoljac vs Rudes

Lịch thi đấu Hạng nhất Slovenia vòng 9

– 21h00 ngày 23/9: NK Krsko vs NK Dob

– 21h00 ngày 23/9: Aluminij vs NK Bistrica

Lịch thi đấu VĐQG Canada

– 06h30 ngày 24/9: York United FC vs Valour FC

Lịch thi đấu VĐQG Mexico Lượt về

– 07h00 ngày 24/9: Necaxa vs Mazatlan FC

– 09h00 ngày 24/9: Puebla vs Pumas

Lịch thi đấu VĐQG Wales vòng 8

– 01h45 ngày 24/9: Penybont vs Aberystwyth

– 01h45 ngày 24/9: TNS vs Caernarfon (Hoãn)

– 01h45 ngày 24/9: Airbus UK Broughton vs Newtown

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay Lượt 2

– 04h00 ngày 24/9: Sportivo Ameliano vs Guairena

– 06h30 ngày 24/9: Club General Caballero JLM vs Guarani